JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MIFUGO NA UVUVI
(SEKTA YA UVUVI)

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Wizara ya Mifugo na Uvuvi, Sekta ya Uvuvi kupitia Mradi wa South West Indian Ocean
Fish (SWIOFish), inatangaza nafasi za Kazi za muda kwa ajili ya nafasi za Madereva
kama ifuatavyo:

Nafasi: Dereva (Nafasi 3)
Kituo cha Kazi: Dar Es Salaam

Kuripoti: Mratibu wa Mradi SWIOFish
Kazi:
e Msimamizi wa majukumu yote aliyopewa katika kuhakikisha kuwa anafanya
utekelezaji wa majukumu yake kwa wakati, ya kuendesha gari, usalama wa gari,

utunzaji na matengenezo madogo na utoaji wa huduma bora za uchukuzi na
usafirishaji kwa kazi za Mradi wa SWIOFish na kwa uaminifu na uadilifu;

o Kuendesha gari kwa mujibu wa kanuni za barabarani;
o Kufanya matengenezo madogo ya mitambo;

» Kuhakikisha gari inapelekwa kufanyiwa matengenezo kwa wakala wa huduma
aliyeteuliwa na Mradi; :

e Kutunza vitabu vya kumbukumbu za gari;

e Kufanya ukaguzi wa awali kwenye gari aliyopewa, kabla ya kusafiri na kutoa
taarifa ya uharibifu au kasoro za mitambo;

» Kuhakikisha kuwa hati halali na vibali vinapatikana kabla ya kuanza kwa safari
yoyote;

* Kutoa haraka taarifa za ajali au matukio yanayohusisha magari ya mradi kwa
mamlaka husika; na

 Kuhakikisha usalama na usafi wa gari wakati wote.

SIFA:

e Cheti cha kufaulu elimu ya Sekondari




Lazima awe na leseni halali ya kuendesha gari iliyotumika ndani ya miaka mitatu

bila kusababisha ajali
Uzoefu wa kuendesha magari katika sekta ya umma kwa muda usiopungua

miaka 3.
Cheti cha Trade Test Grade Il/Driver Grade Il Certificate kutoka NIT au VETA

Sifa ya ziada itakuwa kwa Waliofaulu mafunzo ya Juu ya uendeshaji magari
daraja la | (Advanced Drivers course grade |) na mafunzo ya Juu ya Udereva
Hatua ya Il ( Advanced Drivers course grade Il)

e Ukomo wa Ummri: Miaka 18-50.

MASHARTI YA AJIRA: Mkataba wa Miezi 12

JINSI YA KUTUMA MAOMBI: Kwa mwenye sifa zilizoanishwa hapo juu, tafadhali
atume barua ya maombi ikiambatishwa na Wasifu wake ukionyesha majina ya
wadhamini watatu (3), nakala za vyeti vya ufaulu wa elimu ya Sekondari,Vyeti vya
Taaluma ya udereva pamoja na nakala mbili za picha ndogo (Passport size) za hivi

karibuni. Waombaji watakaokidhi vigezo ndiyo watakaoitwa kwenye Usaili.

Maombi yote yatumwe kwa barua pepe (barua@uvuvi.go.tz) kabla au ifikapo
tarehe 31/07/2020 Kwa anuani ifuatayo:

Katibu Mkuu (UVUVI),
Wizara ya Mifugo na Uvuvi,
Mji wa Serikali Mtumba,
Mtaa wa Ulinzi,

S.L.P. 2847,

DODOMA.



